|
การจัดโต๊ะหมู่บูชาประดิษฐานพระบรมฉายาลักษณ์ เพื่อเป็นพระบรมราชานุสรณ์ พระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวในพระบรมโกศ |
![](images/80518.jpg) |
เทศบาลตำบลไชยมงคล ได้ดำเนินการจัดโต๊ะหมู่บูชาประดิษฐานพระบรมฉายาลักษณ์ เพื่อเป็นพระบรมราชานุสรณ์ พระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวในพระบรมโกศ ณ บริเวณสำนักงานเทศบาลตำบลไชยมงคล เพื่อให้ประชาชนในพื้นที่ตำบลไชยมงคลและพื้นที่ข้างเคียง ได้ลงนามถวายอาลัยพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวในพระบรมโกศ |
|
|
|